Photo Gallery
Program
View Picture
On December 14, 2018
Program: LIBNETS Product Update Seminar 2018
Place: Arnomar Grand Bangkok
Participants: 
1. Mrs. Wilai  Pruesapancha 
2. Ms. Pranee  Rumjunjon
View Picture
 
On December 12, 2018 
Program: คณะทำงานกลุ่มงานบริการและเทคโนโลยีและคณะทำงานกลุ่มพัฒนา
และวิเคราะห์ทรัพยากรสารสนเทศคณะอนุกรรมการเครือข่ายพัฒนาระบบห้องสมุด
สถาบันอุดมศึกษาเอกชน (อพส.)ศึกษาดูงานห้องสมุดสีเขียวณ สำนักหอสมุด
มหาวิทยาลัยรังสิต
Place: ณ สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยรังสิต 
Participants: 
1. Ms. Pranee  Rumjunjon
2. Mrs. Patcharakorn  Suparp
3. Ms. Wantinee  Kaewkheaw
View Picture
On October 26, 2018
Program: Google App
Place: At Computer lab room (SC0201) 
Participants: 
1. Mr. Somsin Sriprapatsorn
2. Mrs. Thongmuan  Pengkham
3. Mrs. Raveevarn  Phuphakdee
4. Mrs. Patcharaporn Tantipalphant
5. Ms. Wantinee  Kaewkheaw
View Picture
On October 25, 2018
Program: Google App
Place: St.Gabriel’s Library, Hua Mak Campus Assumption University 
Participants:
1. Mrs. Patcharakorn  Suparp
2. Ms. Pranee  Rumjunjon
3. Mrs. Vassana  Khorphungklang
4. Mrs. Prapaporn  Sokul
View Picture
On August 31, 2018
Program: โครงการสัมมนาทางวิชาการเพื่อเผยแพร่องค์ความรู้เรื่องการจัดการจดหมายเหตุดิจิทัล เอกสารสำคัญขององค์กร
Place: ณ ห้องประชุมใหญ่ อาคารพิทยพัฒน์มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราชจังหวัดนนทบุรี
Participants:
1. Mr. Somsin  Sripraphatsorn
2. Ms. Wantinee  Kaewkheaw
View Picture
On August 30, 2018
Program: การสัมมนา เรื่อง การให้บริการดีโอไอกับสารสนเทศการวิจัยดิจิทัล
Place: ณ ห้องประชุมบอลรูมเอบี ชั้น 2 โรงแรมมารวยการ์เด้น กรุงเทพฯ 
Participants:
1. Mr. Somsin  Sripraphatsorn
2. Ms. Punchaliga Intanam
3. Ms. Wantinee  Kaewkheaw
View Picture
On August 23, 2018
Program: ประชุมกลุ่มงานพัฒนาและวิเคราะห์ทรัพยากรสารสนเทศ อพส. ครั้งที่ 3/2561
Place: ณ ห้องประชุมโกเมศ อาคารหอสมุดและประวัติรุ่งเรืองมหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพวิทยาเขตรังสิต
Participants:
1. Ms. Pranee  Rumjunjon
View Picture
On August 16, 2018 
Program: ประชุมกลุ่มงานบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ อพส. ครั้งที่ 3/2561
Place: ณ ห้องประชุมโกเมศ อาคารหอสมุดและประวัติรุ่งเรืองมหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพวิทยาเขตรังสิต
Participants:
1. Mrs. Patcharakorn  Suparp
2. Ms. Thitima  Khlaypan
View Picture 
On August 10, 2018
Program: ปลุก Passion ปั้นพลังใจเสริมสร้างไฟในการทำงาน
Place: at National Institute of Development Administration(NIDA).
Participants:
1. Mrs. Patcharakorn  Suparp
2. Mrs. Patcharaporn Tantipalpan
View Picture 
On August 3, 2018 
Program: นิทรรศการธงไตรรงค์ ธำรงไทย
Place: อาคารนวมภูมินทร์ วชิราวุธวิทยาลัย
Participants:
1. Mrs. Benjaporn Anunwanitcha
2. Mrs. Khanitha  Kositarat
3. Mrs. Wilai Pruesapancha
4. Ms. Pranee  Rumjunjon
5. Ms. Wantinee  Kaewkheaw
6. Ms. Thitima  Khlaypan
7. Mrs. Supattra  Khunpanpeing
8. Mrs. Panadda  Niamjumrus
9. Mrs. Vassana  Khorphungklang